Very Simple because WE ARE 10a5.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúng ta sẽ mãi là những người bạn tốt của nhau, 10a5 nhá!!!!

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyThu May 24, 2012 11:58 am by nguyentuvi

» Học tiếng Nhật - Topglobis
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyThu Feb 16, 2012 4:20 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyMon Sep 26, 2011 3:00 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyMon Aug 22, 2011 9:33 am by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyTue Jul 05, 2011 4:26 pm by nguyentuvi

» Thư gửi một người bạn thân sắp lấy vợ
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyWed Jun 22, 2011 10:14 am by dahoacuong

» Những bức ảnh chỉ có ở việt nam ( Version 2)
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyWed Jun 22, 2011 9:57 am by dahoacuong

» Các tuyệt kỹ võ công trong bóng đá
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyWed Jun 22, 2011 9:55 am by dahoacuong

» Top 5 đôi dép Việt Nam bán chạy nhất 2010..!!
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySun Jan 30, 2011 6:46 pm by s600_mbv

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Share | 

Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Người thông minh nhất lớp là :
JangDongHung :X
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  Vote_lcap50%Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  Vote_rcap
 50% [ 1 ]
Nguyễn Đăng hưng :D
Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  Vote_lcap50%Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  Vote_rcap
 50% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 2

Tác giảThông điệp
JangDongHung
Admin
JangDongHung

Điểm : 154

Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  Vide
Bài gửiTiêu đề: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySun Jul 04, 2010 11:24 pm

Embarassed Cứ bầu chọn nhiệt tình nha, ko phải ngại đâu
luv_4ever_tn
Trung Tá
Trung Tá
luv_4ever_tn

Điểm : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyWed Jul 07, 2010 9:33 am

sư m chứ
ko bit ngại ak.phải đổi thành bỉ nhất lớp mới đúng
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
JangDongHung
Admin
JangDongHung

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyThu Jul 08, 2010 10:41 pm

c cứ bầu chọn đi xem nào Smile
min_xinh_8811
Trung Tá
Trung Tá
min_xinh_8811

Điểm : 39

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyFri Jul 09, 2010 10:09 pm

bỉ vs thông minh thì liên quan gì đến nhau
chả hỉu gì cả Surprised No
min_xinh_8811
Trung Tá
Trung Tá
min_xinh_8811

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyFri Jul 09, 2010 10:12 pm

ko biết thằng nào đề cử mà ngớ ngẩn thế
2 thằng JangDongHung vs Nguyễn Đăng hưng ngu như nhau mà Cool
JangDongHung
Admin
JangDongHung

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyFri Jul 09, 2010 10:29 pm

hic. to' bit' la` Brazil cua cau thua Ha` Lan cua? to' nhung ko nen noi' nhau nhu the' chu' Smile)
min_xinh_8811
Trung Tá
Trung Tá
min_xinh_8811

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyFri Jul 09, 2010 10:35 pm

ừ thế thôi, thắng nhưng có ra gì đâu... dở ẹc

mà m ngu thì liên quan gì đến brasil thua, ko phải trả thù bỉ ổi thế đâu nhớ Sad Crying or Very sad
JangDongHung
Admin
JangDongHung

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyFri Jul 09, 2010 11:09 pm

vang vang, t bit' noi~ kho>? tam cua? cau. ma`, cung~ tiec' cho brazjl that. vua` vao` tu ket da gap. ngay Ha` Lan, ve` nuoc' som' qua' :-s
min_xinh_8811
Trung Tá
Trung Tá
min_xinh_8811

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySat Jul 10, 2010 3:58 pm

Cool No
JangDongHung
Admin
JangDongHung

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySat Jul 10, 2010 10:29 pm

chán, ko nói đc ji ah :-s
min_xinh_8811
Trung Tá
Trung Tá
min_xinh_8811

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySat Jul 10, 2010 10:38 pm

uhm Sad Crying or Very sad
ai khiến m cứ động vào nỗi đau của t
ai làm gì m đâu Crying or Very sad
luv_4ever_tn
Trung Tá
Trung Tá
luv_4ever_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyTue Jul 13, 2010 4:13 pm

Tất cả đêu thua Tây Ban Nha của a hết
hoho.ko pai cãi nhau đâu,dù sao thì cũng la kẻ thua cuộc. Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
luv_4ever_tn
Trung Tá
Trung Tá
luv_4ever_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyTue Jul 13, 2010 4:18 pm

Kaka sao sanh vs Xavi. Roben sao = Iniesta.
luv_4ever_tn
Trung Tá
Trung Tá
luv_4ever_tn

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyTue Jul 13, 2010 4:22 pm

còn cái độ bỉ ổi thì nhất mày Hưng beg ak..ko ai đọ dc.
NhokDevil
Trung Tá
Trung Tá
NhokDevil

Điểm : 45

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyWed Aug 11, 2010 4:49 pm

Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D cái thằg k biết nhục mới viết bài này Very Happy Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
s600_mbv
Trung Tá
Trung Tá
s600_mbv

Điểm : 244

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptyFri Nov 12, 2010 9:02 pm

beg thông mjnh mà, trừ nhg j liên quan đến học tập và cuộc sống...
cuti_205
Trung Úy
Trung Úy
cuti_205

Điểm : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySat Dec 04, 2010 4:10 pm

cãi nhau vừa thui.thôg minh nhất là thầy tuấn:x - người luôn nghĩ ra 1000001 kiểu phạt h/s. Smile Smile thầy ơi tha cho em Sad
s600_mbv
Trung Tá
Trung Tá
s600_mbv

Điểm : 244

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySat Dec 04, 2010 6:28 pm

thg xới nói chuẩn đấy...
cuti_205
Trung Úy
Trung Úy
cuti_205

Điểm : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  EmptySat Dec 04, 2010 10:49 pm

ko chuẩn để mày lại đớp à???/ Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé    Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé  Empty

Anh em bầu chọn xem ai thông minh nhất lớp nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang